Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Thursday, October 18, 2012

JISHINDIE VOCHA ZA BURE KUTOKA KILIMANJARO OFFICIAL BLOG...!

"UONGOZI WA MTANDAO WA www.kingjofa.blogspot.com UNAPENDA KUSHIRIKI FURAHA KUBWA PAMOJA NA WANAOTEMBELEA MTANDAO HUU KWA USHIRIKIANO WALIO ONYESHA TOKEA KUANZISHWA KWA MTANDAO HUU MPAKA HAPA ULIPOFIKIA,,, KWA MAANA HIYO MTANDAO HUU UNAPENDA KUTOA PONGEZI KWA WOTE BILA KUSAHAU KUWA UONGOZI WA MTANDAO HUU UNAAHIDI KUTO VOCHA ZA MITANDAO YOTE SIKU UKIFIKISHA WATU LAKI MOJA (100,000) NA MPAKA SASA MTANDAO UMESHATEMBELEWA MARA 99,440 NA MPAKA KUFIKIA KESHO NI DHAHIRI KUWA UTAKUA UMEFIKISHA WATU LAKI MOJA, KWA WALE WOTE AMBAO WAMEKUWA WAKIUTEMBELEA MTANDAO HUU WAKAE MKAO WA KUPOKEA VOCHA AMBAZO ZITAWEKWA HAPA HAPA KWENYE MTANDAO HUU.... KARIBUNI SANA NA SHUKRANI SANA KWA KUUTEMBELEA MTANDO HUU.... TUNAWAPENDA SANA."

No comments:

Post a Comment