Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Monday, February 11, 2013

KANISA KATOLIKI LAINGIA KWENYE UTATA BAADA YA PAPA BENEDICT XIV KUTANGAZA KUJIUZULU...!

 
Papa Benedict XVI ametangaza kujiuzulu nafasi yake hiyo ifikapo tarehe 28 February 2013 kutokana na uzee hivyo kukosa uwezo wa kumudu kutimiza majukumu yake ya kikazi.
Papa Benedict XVI, aliyekuwa Kardinali Joseph Ratzinger ambaye alichukua madaraka mwaka 2005 kufuatia kifo cha mtangulizi wake, alisema Jumatatu kuwa yeye kustaafu kwenye Februari 28, papa wa kwanza kufanya hivyo katika karne sita.
Ikionekana kama kihafidhina mafundisho ya Kanisa, papa, 85, alisema kwamba baada ya kuchunguza dhamiri yake “mbele ya Mungu, nimekuja uhakika kwamba uwezo wangu, kutokana na umri juu, ni tena inafaa kwa zoezi kutosha” ya nafasi yake kama mkuu ya Kirumi duniani Wakatoliki.

Tangazo ni fulani wapige Katoliki dunia ndani ya uvumi frenzied kuhusu mrithi wake uwezekano na tathmini ya upapa kwamba ilionekana kama wote kihafidhina na utata.

No comments:

Post a Comment