Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Friday, July 26, 2013

MZEE SMALL ANAENDELEA VIZURI KIASI,LAKINI BADO ANAHITAJI MSAADA WETU WADAU

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Taarifa ya Mrejesho : Hali ya Msanii nguli wa maigizo hapa nchini Tanzania, Ndg
Said Bin Wangamba almaarufu kama Mzee Small inaendelea vizuri, na
ANASHUKURU sana kwa wale wote wanaomkumbuka katika kipindi hiki kigumu
cha maradhi. Kwa sasa anaweza kujikongoja taratibu mwenyewe.,

Anaendelea na mazoezi ya kila siku, na kubwa ni dozi ya dawa kwa ajili  ya kumsaidia kuondoa uvimbe uliogundulika miezi kadhaa iliyopita,  kichwani mwake ambapo dozi moja tu inagharimu takribani 30,000TZS pamoja
na mahitaji mengine ya lazima ya kila siku,
 Kwa yeyote atakaeguswa  tafadhali unaweza kuwasiliana na Mzee wetu kupitia, M-PESA kwa kutumia  namba ya Said Ngamba (Mzee Small) 0754647265 na TIGO PESA kwa kutumia  namba ya mkewe 0658111311,

Changamoto: Ni Wakati MUAFAKA Sanaa kuwa Ajira Rasmi na yenye MAPATO STAHIKI, Alituchekesha na kutuondolea uchovu kwa kipaji chake, nasi tumkumbuke na kumuenzi,

 
Matukio-Amani OleAfrika Aranyande M Chuma

No comments:

Post a Comment