Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Tuesday, August 7, 2012

HIZI HAPA PICHA NA MAELEZO YA ASKARI ALIYEJINYONGA MKOANI MOROGORO...!


Photo: KABLA ya kufikwa na mauti Afande Donald Julius Mathew'Dunga'[33] alinipa kabala ya barua aliyomuandiki waziri wa mambo ya ndani ya nchi akimchongea 'Big Boss' wa jeshi la polisI I.G.P Said Mwema  kwa kutowawajibisha maaskari 9 aliwalilipua,nakala ya barua hiyo ni hii hapaPhoto

 
Chanzo: DUSTAN SHEKIDELE

No comments:

Post a Comment