Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Monday, October 15, 2012

TANGAZO LA NAFASI ZA KUJIUNGA NA MASOMO YA SHAHADA YA UALIMU 2012/2013 TUMAINI UNIVERSITY MAKUMIRA - MBEYA CENTRE ...!


MKUU WA CHUO KIKUU CHA TUMAINI UNIVERSITY  MAKUMIRA,ANAWATANGAZIA WATANZANIA WOTE KUFUNGULIWA RASMI KWA TAWI JIPYA CHA CHUO HICHO UYOLE JIJINI MBEYA, AMBACHO AWALI KILIJULIKANA KAMA CHUO CHA UALIMU CHA KILUTHERI MBEYA.

HIVYO MKUU WA CHUO CHA TUMAINI UNIVERSITY MAKUMIRA MBEYA CENTRE, ANAWATANGAZIA NAFASI ZA KUJIUNGA NA MASOMO YA SHAHADA YA UALIMU AMBAYO NI BACHELOR OF EDUCATION AND BACHELOR OF ARTS WITH EDUCATION KWA MWAKA WA MASOMO 2012/2013.

CHUO KIPO KATIKA MAZINGIRA MAZURI YA KUSOMEA, MAKTABA YA KISASA, MTANDAO WA INTERNET NA WALIMU  WENYE UZOEFU,  HUDUMA YA AFYA INATOLEWA KATIKA ZAHANATI YA CHUO HICHO YENYE VIFAA VYA KISASA NA INATOA MATIBABU KWA  WANAFUNZI PAMOJA NA JAMII INAYOWAZUNGUKA,  PIA WALE AMBAO NI  WANACHAMA  WA MFUKO WA BIMA YA AFYA YA TAIFA (NHIF) WATAPATA HUDUMA  HIYO.

TUNAWAKARIBISHA WOTE KUJIUNGA NA WALE WANAOPENDA  KUHAMIA KATIKA CHUO, WAFIKE KATIKA OFISI ZETU ZILIZOPO UYOLE ENEO LA NSALAGA BARABARA KUU  IENDAYO DAR ES SALAAM  KARIBU NA KITUO CHA MAFUTA CHA LAKE OIL ILI WAWEZE KUJISAJILI NA KUPATA MAELEZO ZAIDI AU WATUME MAOMBI PAMOJA NA VYETI VYAO KWENYE BARUA PEPE IFUATAYO:-tumashuco2012@gmail.com.

MASOMO YATAANZA RASMI TAREHE 27/10/2012.UDAHILI UNAFANYIKA SASA.
KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA SIMU ZIFUATAZO:-
0753 817 274, 0754 206 860, 0655 858 527

TAFADHALI UKISIKIA AU KUONA TANGAZO HILI MTAARIFU NA MWENZIO.

No comments:

Post a Comment