Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Monday, May 27, 2013

Lema: Polisi wanatumiwa na Mulongo..!

Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema, amelishutumu Jeshi la Polisi mkoani Arusha kwamba limekwa kipeperushi cha Mkuu wa Mkoa wa huo, Magesa Mulongo, kutokana na kutumika katika kumsafisha katika sakata la kutumiwa ujumbe wa vitisho katika simu yake ya mkononi. Lema ametoa kauli hiyo jana katika taarifa yake kwa vyombo vya habari kufafanua taarifa ya jeshi hilo kwamba ujumbe mfupi wa vitisho aliotumiwa haukutumwa kutoka katika simu ya Mulongo.

“Nimesikitishwa sana na taarifa zilizotolewa na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha, Liberatus Sabas, alipokuwa akiongea na waandishi wa habari Mei 5, mwaka huu kuhusu ujumbe niliotumiwa sasa inathibitisha bila mashaka kuwa Jeshi la Polisi Arusha, hasa Mkuu wake anatumika,” alisema Lema.
Alisema kuwa ujumbe huo alioupokea ulikuwa unasomeka “Umeruka  kihunzi cha kwanza nitakuonyesha  kuwa mimi ni Serikali , ulikojificha nitakupata na nitakupa kesi ninayotaka mimi”.
Lema alisema amekuwa akijiuliza maswali mengi yanayokosa majibu, kuhusu taarifa ya Jeshi la Polisi na mtandao wa simu  kampuni moja (jina tunalihifadhi), amabyo ni pamoja na kwa nini jeshi hilo lilikataa kuchukua maelezo yake, juu ya tuhuma hizo nzito dhidi ya Mkuu wa Mkoa ambaye amemtumia meseji kupitia simu yake ya mkononi kama alivyolalamika.
Alisema ni takribani mwezi mmoja umepita tangu atoe malalamiko yake Polisi, lakini Jeshi hilo limeona ni busara kwenda kampuni hiyo ili kutafuta mawasiliano yake Mulongo.
Wiki iliyopita, Sabas alisema kuwa uchunguzi wa awali unaonyesha kuwa simu iliyotumika kumtumia Lema ujumbe wa vuitisho ni ya kampuni ya nje ya nchi na siyo namba ya Mulongo.
“Nilipokuwa rumande msaidizi wa Mkuu wa Makosa ya Upelelezi  Arusha alinifuata  na kuniomba nimpe simu yangu, nilimwambia sina nimemwachia mke wangu, na walimtafuta mke wangu na kumuomba hiyo simu na kumhakikishia kuwa akiwapa simu wataniachia na kunifutia kesi.
Mke wangu aliwajibu kuwa simu aliidondosha kwenye gari ya  Polisi ile ambayo walinichukua nayo usiku wa siku waliyonikamata,” alisema Lema na kuongeza.

SOURCE: NIPASHE

No comments:

Post a Comment