Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Friday, September 21, 2012

KITUO CHA AMANI CHILDREN'S HOME YATIMIZA MIAKA 10 BAADA YAKUANZISHWA...!



Miaka kumi ya Amani je unafahamu yakuwa watoto wa mitaani ni wangu na wewe?Tuwapende na tuwape hakizao kwani nao mkiwawezesha wanaweza.


watoto wakiimba na kucheza ngoma za asili ya makabila ya Tanzania.


Baadhi ya wakazi wa Moshi waliofika kushuhudia sherehere hizo za kutimiza miaka 10.



Watoto wa kituo cha AMANI wakicheza katika kusherekea miaka kumi tokea kuanzishwa kwa kituo hicho,





Shuhuli hii ya maandamano ilifikia tamati pale katikati ya mjii kwenye keep left cha mnara wa saa karibu na benk ya CRDB na NBC mjini Moshi na baada ya hapo walirudi kituoni kwao kwajili ya kupata chakula na mengineo kuendelea.

TAKRIBANI miaka 10 sasa tangu Home Amani Watoto imekuwa wakfu kwa ulinzi wa watoto hapa  nchini Tanzania wanaoishi katika mazingira magumu: watoto wa mitaani. Amani, ambayo ina maana ya "amani" katika Kiswahili, ilianzishwa kwa Watanzania, na juu ya mwendo wa muongo uliopita amewaokoa mamia ya watoto kutoka hatari ya maisha ya mitaani, ambapo walikuwa kwenye hatari mbalimbali ikiwemo utapiamlo na unyanyasaji. Amani hutoa chakula na afya, elimu, ushauri nasaha na matibabu kwa kila mtoto wa mitaani ambaye anarudi kwetu kwa ajili ya msaada. Wakati inawezekana, watoto reunified na familia (kupanuliwa).

Tarehe 21 Septemba, Amani itakuwa kusherehekea mafanikio yake katika kipindi cha miaka 10 iliyopita, wakati huo huo kuongeza uelewa kuhusu kituo na kazi yake na watoto wa mitaani. Nusu ya kwanza ya siku uangalizi mandhari utetezi, 'Watoto wa Mitaani unastahili Future' na utafanyika katika mji wa Moshi, ikiwa ni pamoja na gwaride na mfululizo wa shughuli na watoto Amani na wafanyakazi kwamba lengo haki (mitaani) ya watoto. Nusu ya pili ya siku utafanyika saa Amani, kuchanganya maonyesho na watoto, kama vile Ngoma (drumming na ngoma) na nyimbo.





















No comments:

Post a Comment