Banner

Banner

Imetosha Mdimu

Imetosha Mdimu

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Saturday, November 10, 2012

HAPPY BIRTHDAY ESTHER CHARLES...!

Photo: Namshukuru sana Mungu kwa kunipa uhai mpaka siku hii ya leo ambayo ni kumbu kumbu yangu ya kuzaliwa, kubwa zaidi namshukuru Mungu kwa kuniumba mie Kama Esther na kuniumba mtoto wa kike, najivunia kuwa Esther nafarijika sana kuwa Esther,naamini kwa uwezo wa Mungu nitaendelea kuwa Esther,pia nawashukuru sana wazazi wangu kwa kunilea ktk maadili mema ya kumpendeza Mungu pamoja na wanadamu japo sijafikia kiwango ila nashukuru sana, nawashukuru sana nanyi rafiki zangu kwa kuwa nami bega kwa bega hapa Fb Mungu awabariki sana, mie binaadamu ambae nimeumbwa kwa udogo na roho ya nyama sijakamilika hata kidogo huenda kwa njia moja au nyingine kwa kipindi hiki cha mwaka mzima nimewakwaza naomba mnisamehe sana coz nawapenda na nitaendelea kuwapenda. 
  Esther Charles
Hiki ndicho alichokiandika Esther kwenye wall yake ya facebook "Namshukuru sana Mungu kwa kunipa uhai mpaka siku hii ya leo ambayo ni kumbu kumbu yangu ya kuzaliwa, kubwa zaidi namshukuru Mungu kwa kuniumba mie Kama Esther na kuniumba mtoto wa kike, najivunia kuwa Esther nafarijika sana kuwa Esther,naam
ini kwa uwezo wa Mungu nitaendelea kuwa Esther,pia nawashukuru sana wazazi wangu kwa kunilea ktk maadili mema ya kumpendeza Mungu pamoja na wanadamu japo sijafikia kiwango ila nashukuru sana, nawashukuru sana nanyi rafiki zangu kwa kuwa nami bega kwa bega hapa Fb Mungu awabariki sana, mie binaadamu ambae nimeumbwa kwa udogo na roho ya nyama sijakamilika hata kidogo huenda kwa njia moja au nyingine kwa kipindi hiki cha mwaka mzima nimewakwaza naomba mnisamehe sana coz nawapenda na nitaendelea kuwapenda."
 
Uongozi wa mtandao huu wa www.kingjofa.blogspot.com unakutakia maisha marefu na yenye furaha tele dada Esther Charles. 

No comments:

Post a Comment