Banner

Banner

FOLLOW US FACEBOOK

propertyfinder.co.tz

Monday, October 12, 2026

π—£π—’π—Ÿπ—œπ—¦π—œ π—’π—‘π—šπ—˜π—­π—˜π—‘π—œ π—‘π—šπ—¨π—©π—¨ π—žπ—¨π—­π—¨π—œπ—” π—”π—π—”π—Ÿπ—œ - MHE. π—žπ—”π—§π—”π— π—•π—œ

 


Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mhe. Patrobas Katambi, ameliagiza Jeshi la Polisi kuongeza nguvu katika kukabiliana na makosa ya usalama barabarani kwa lengo la kuzuia vifo na majeruhi vinavyotokana na ajali za barabarani.

Mhe. Katambi ametoa agizo hilo, Oktoba 10, 2026, wakati akizungumza na waandishi wa habari katika ukumbi wa mikutano wa Makao Makuu ya Jeshi la Polisi Zanzibar huku akisisitiza umuhimu wa kuimarisha usimamizi wa sheria za usalama barabarani ili kulinda maisha ya wananchi.

Pia, ameitaka jamii kusimamia maadili na kuhakikisha watoto wanapata malezi bora, akieleza kuwa, malezi yenye misingi imara ya maadili ni muhimu katika kujenga taifa bora la baadaye.

Aidha, amezitaka mamlaka nyingine zinazohusika na ulinzi na usalama, ikiwemo Idara ya Uhamiaji, kushirikiana na Jeshi la Polisi katika kukabiliana na wahamiaji haramu wanaoingia nchini bila kufuata taratibu na sheria zilizowekwa.

No comments:

Post a Comment